How to แต่งหน้าโทนน้ำตาลด้วยเครื่องสำอางราคาประหยัด l Bengyland

23 13

ฮัลโหลลลลล เพื่อนๆ ชาวจีบันของเราทุกคนนะค่า

จี้คนเดิมมาแล้ว วันนี้จี้ทำฮาวทูมาฝากเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือเครื่องสำอางราคาไม่แพงค่ะคุณณณจะบอกว่านี้เป็นลุคในชีวิตประจำวันเลยก็ว่าได้ เพราะจี้เป็นคนชอบทาลิปสีเข้มๆ ดาร์กๆ มาก ว่าแต่จะเป็นอย่างไรไปดูกันเจ้าค่าาาา

ไม่ตกใจนะลูกกก ช่วงนั่นมรสุมมาหนักมากก แต่ตอนนี้หน้าดีแล้วนะยูววว

ครั้งนี้มาเป็นวิดีโอกันบ้าง ไม่ค่อยได้ทำเท่าไร แต่จะทำให้บ่อยขึ้นนะค่า

แต่งเสร็จปุ๊บ สวยเลย นี่แหละพลังเมคอัพ เสกได้ทันตา

หวังว่าเพื่อนๆ จะชอบลุคนี้ของจี้นะค่ะ 

แล้วเจอกันใหม่ในครั้งหน้าค่า บ๊าย บาย  

bengy_gee

bengy_gee

HELLO...
I'M BENGY
Nice to Meet you na ka

FULL PROFILE