มาใหม่อีกแล้ว !! Pony Effect Customizing Lip Palette กับชั่วโมงศิลปะสไตล์วัยทีน

4 2

เอ้า เร่เข้ามา พี่น้องชาว Sundaeวันนี้ชีฟ้าจะพามาเห่อ ..Pony Effect Customizing Lip Paletteเครื่องสำอางจากประเทศเกาหลีบอกได้คำเดียวว่า ประเก๋าตังสั่นหนักมาก!!!

นางมีด้วยกันถึง 10 สี เลยนาจาผสมสี สร้างสีใหม่ได้อีกเพียบอยากได้สีอะไรก็ผสมเอาเลยค่าาาารับรองสีปากเก๋ไก๋ ไม่เหมือนใครแน่นวลลลลล ล.

ใน Palette ก็จะประกอบด้วย :

• ลิป 10 สี
  • Mixing Zone  
  • รูสำหรับสอดนิ้ว (ให้สะดวกในการจับ)
  • แปรง 2 หัว

มาปาดสีกันดีกว่า อดใจไม่ไหวล้าวววววว วววว ว !!!

กรี๊ดดดดดดดดดด ค่ะกรี๊ด !!สีสวยมาก แถมสีสดดีด้วย ปาดไปก็ชื่นชมไปเนื้อของนางเป็นเนื้อ Sheer นาจาแต่สีติดดีนะคะ ทาแล้วออกไปกินไอศกรีมนางก็ยังอยู่บนปาก ถือว่าดีงาม

เห็นชาร์ทสีด้านบนแล้วใช่ไหมคะ ต่อไป .. เข้าสู่ช่วง ชั่วโมงศิลปะค่ามาผสม สร้างสรรค์ ผลงานกันค่ะซิส ! วันนี้ชีฟ้าจะผสมให้ดูกัน 3 สี เป็นสีที่ทาได้ในชีวิตประจำวัน ค่าาา..สีปาร์ตี้ และ สีแปลกที่ไม่แปลก

สีที่ 1  #Angelic + #Glamorousสีนี้ทาได้ในชีวิตประจำวันแน่นอนค่ะ  สีผสมง่ายมากค่ะ เกลี่ยแปปเดียวก็ได้สีที่ต้องการแล้ว เป็นสีชมพูที่สวยด้วยมือเรา อิอิ ใครว่าเข้มไป ก็ผสมขาวให้เยอะขึ้น ก็จะได้สีชมพูที่อ่อน ได้ลุคหวานสุดๆ เลยจ้า

สีที่ 2  #Sensual + #Coolสีนี้เป็นสีม่วงเข้ม ติ่งน้ำเงิน ดูซุกซน สำหรับสาวๆ Sundae สายปาร์ตี้ สีสวยมากค่ะ งานแต่งหน้าแม่มด คือได้ชีฟ้าผสมสองสีนี้เท่าๆ กัน ไม่ได้มีสีไหนกว่ากันนาจา

สีที่ 3 #Angelic + #Sexyสีแปลกที่ไม่แปลก สีนี้เก๋เว่อร์ เป็นสีเทา (ขออภัยที่ติ่งม่วงเพราะเช็ดสีก่อนหน้านี้ไม่ออก) บ่งบอกว่านางติดทนนะจ้ะ เลิศศศศศศ ~~ แม้จะเป็นสีที่แปลก แต่ทาได้แน่นอนค่ะ  ชีฟ้าทาสีนี้ออกไปเดินซื้อไอศกรีมกิน คุณลุงก็ไม่ตกใจนะ ผ่าน 5555.

------------------------

ฟินไหมคะซิสสสส ! อยากได้กันละซิ้ อิอิพรุ่งนี้ชีฟ้า และเพื่อนๆ จะมาLive สดๆ กับ ...Pony Effect Customized Lip Paletteที่ Facebook Fanpage : Jeban Sundaeอย่าลืมเข้ามาดูกันนะคะ วันนี้ไปก่อน บรัยยย ! 

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE