How to Warmtone makeup เเต่งหน้าน้ำตาลวอร์มโทนนู๊ดสไตล์ฝรั่ง

11 4

I'm pretty and I know it 

สวัสดีค่ะวันนี้เราจะมาทำกระทู้ในหัวข้อนี้ เพราะผู้หญิงทุกคนมีความสวยที่เป็นเอกลักษณ์ที่เป็นของตนเองอยู่เเล้ว ซึ่งปกติเเล้วเราเป็นคนที่ชอบในการเเต่งหน้ามากเเล้วปกติสไตล์การเเต่งหน้าจะเป็นคนที่เเต่งทั้งทีก็ต้องเเต่งเยอะๆอยู่เเล้ว เพราะรู้สึกๆน้อยๆเบาๆใสๆมันไม่ปัง ไม่ใช่เรา 55555 เเต่ไม่เป็นไรเนอะเเต่ละคนก็มีสไตล์ที่ไม่เหมือนกันอยู่เเล้ว เพราะทุกๆคนจะมีสไตล์ที่ชอบเป็นส่วนตัว ยังไงก็มาดูฮาวทูของเรากันเลยยยยย

ก่อนอื่นเรามาดู  Before & After  กัน 

เห็นเเบบนี้เเล้วเราควรรีบไปเเต่งหน้ากันดีกว่าเนอะ 

ต่อไปเป็นขั้นตอนการเเต่งหน้าที่เราอยากจะมานำเสนอสาวๆให้ไปเเต่งตามกันนะคะฮาวทูนี้เป็นเเบบวีดีโอเห็นทุกขั้นตอน โดยเทคนิคที่เราจะใช้เเต่งเป็นเทคนิคสไตล์การเเต่งหน้าของฝรั่งนะคะ เพราะเราชอบเทคนิคลุคเเละวิธีการในการเเต่งหน้าในเเนวนี้ รับรองว่าปังเเน่นอนไปชมกันเลยค่า

ขอบคุณที่รับชมกันนะคะ มีอะไรจะสอบถามทิ้ง comment ไว้ด้านล่างเลยนะคะ เเล้วเจอกัน.ใหม่ค่ะ :D

Jirananan

Jirananan

เราชื่อเเนน เรารักในเเฟชั่นเเละเมคอัพไว้ว่างๆเราจะมาทำ how to ให้ดูนะ รอติดตามกันเร็วๆนี้ได้เลยนะคะ

FULL PROFILE