( เห่อ ) Innisfree :D ❤❤

20 5

ไปShopping Innisfree มาค่า เพราะจะไปซื้อของให้ครบยอดเพื่อจะได้เป็นสมาชิก Innisfree แบบ VIP เพื่อจะได้เซตนี้ในเดือนก.พ. ❤  น่ารักเนอะ :)

ก็เป็นSkincareหมดเลยค่ะ ตอนแรกก็ไม่รู้จะซื้ออะไรดี ในหัวมีแค่Cleansing oil

เดินไปเดินวนมาก็ได้เท่านี้แหละค่า > <

หน้าตาของที่ซื้อมาวันนี้

ก็มี Cleansing oil กับ Eye and lip remover ค่ะ

สูตร Apple seed ทั้งคู่ค่ะ

แล้วก็ซื้อApple seed Cleansing tissue มา4ซองค่ะ ซองละ 15แผ่น

มาร์กหน้าสูตรทับทิมแบบล้างออกตอนเช้า กับแบบมาร์ก15นาทีค่ะ

ซื้อครบ 1000 ได้เซตมินิจิ๋วสูตรชาเขียวมาค่ะ :D

เล่นวงล้อหมุน ได้แค่เทสเตอร์2ซอง โชคร้ายง่ะ T T , 5555

เป็นมาร์กโคลนพอกหน้า (ที่เรามีตุนที่บ้าน2กระปุก แบบมูสอีกกระปุก -*-)

จบแล้วกับการเห่อค่ะ แล้วเดือนก.พ.จะมาเห่อใหม่ เพราะตอนนั้นคงได้เซตVIPแล้ว 555

บ๊ายบายค่า ❤ 

Sunhannie.

Sunhannie.

❤ My nickname is 'Annie'
❤ 23 years
❤ Nice to meet you :D

FULL PROFILE