EP.1 MIA from LA LA LAND Makeup Tutorial by Bua

9 3

สวัสดีค่ะ บัว ปัทฐิมาภรณ์ นะคะ และนี่เป็นคลิปวิดีโอที่บัวได้แรงบันดาลใจมาจากการดูหนังเรื่อง lala land ค่ะ

Mia สาวที่มีความใฝ่ฝันว่าอยากเป็นนักแสดง วันนึงที่เธอหมดหวังและท้อแท้แต่ก็มีบางอย่างทำให้เธอได้กลับไปทำตามฝันจนประสบความสำเร็จได้

และEmma Stone ที่รับMia ก็คือคนที่ทำให้ตัวละครนี้ดูน่ารักและมีเสน่ห์น่าค้นหามากเลยทีเดียว บัวเลยขอจัด how-to แบบสั้นๆมาให้ชมกันค่ะ

Marsworld

Marsworld

FULL PROFILE