จักรวาลไปทางไหนคะ #how to แต่งหน้าสไตล์น้ำตาลชลิตา ผิวแทนยังไงก็รอด

37 20

ตอนนี้ใครไม่ติดตาม ข่าวสารนางงามนี่ถือว่าเอาท์นะคะเพราะปีนี้สาวไทยอย่างน้ำตาล ชาลิตา ที่ส่งไปเวที Miss Universe ปังมาก แพงมาก กลายเป็นที่จับตามองของหลายๆประเทศเลยค่ะเราเองก็เข้าไปดูทุกวัน กดโหวตไปทุกช่องทางแล้วด้วยจ้า 5555

...และที่เราสนใจเป็นพิเศษก็คือเมคอัพลุค ที่ดูยังไงก็สวยเข้ากับหน้าไทยๆจนมีแฮชแทคน่ารักๆมาเชียร์นางเยอะแยะเลยอย่าง #งดกินของหวานเพราะน้ำตาลแพงมาก  ><จากผิวสีแทนดูสุขภาพดี หุ่นปังๆ ผมดำสวย จนทำให้อยากจะแต่งตามทุกลุคเล้ยวันนี้เลยขอหยิบลุคเบสิคที่เห็นบ่อยๆมาลองแต่งแบบง่ายๆเอาใจสาวผิวแทน ที่บางครั้งอาจจะไม่มั่นใจในผิว หรือรูปหน้าของตัวเองเท่าไหร่ฮาวทูนี้เราเน้นแต่งตามกันง่ายๆนะคะใครอยากให้เพิ่มเติมตรงไหนบอกได้เลยน๊าแอบเสียดายฮาวทูนี้ทำสายสะพายTHAILANDไม่ทัน !!!!!ไว้มาแก้มือกันใหม่เนอะ งานเล่นใหญ่ต้องมา55555...ใครดูฮาวทูนี้เสร็จฝากไปกดโหวตกันด้วยน๊าในทวิตเตอร์โพสรูปภาพ แล้วติดแฮชแทค #MissUniverse #Thailandการแข่งขันใกล้เข้ามาทุกที มาลุ้นให้ไทยได้มงกันค่าาาา

วีดีโอแสงตอนต้นกับปลายอาจจะเพี้ยนหน่อยน๊าฝนฟ้าอากาศที่บ้านไม่เป็นใจซอรี่จ้า TT

ลากันไปด้วยภาพนี้ค่ะขอตัวไปรอเชียร์ รอบ Preliminary ก่อนน๊าวันนี้ 18.00 ทาง FB live จ้า

<3 <3 <3

issainam

issainam

ชื่อสายน้ำนะคะ 27y
เรียกพี่ เรียกน้อง เรียกอะไรก็ได้หมดเลย
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน๊า
รีวิวทุกสิ่ง และรักการแต่งหน้ามากๆ

FULL PROFILE