How to make up look china

10 5

สวัสดีคะ สาวๆชาวจีบัน วันนี้มาเจอกลับปั้นชาในลุคจีนแบบจีนเวอร์ แดงจนแสบตาาา แกกกก คือลุคนี้ปั้นชาได้แรงบันดานใจจากการนั่งดูหนังจีน 5555 เหมาะกับช่วงใกล้ปีใหม่จีนพอดีก็เลยจัดเลยจ้าได้เป็นลุคแม่นางอู๊ดๆ5555 แต่งไม่ยากเน้นสีแดง ทองเป็นหลักคะ แต่งชุดจีนหน่อย แค่นี้ก็พร้อมกับเทศการปีใหม่จีนแล้ววว แต่งยังไงก็ไปดูกันเลยจ้า ปั้นชาทำมาให้เพื่อนๆดูแบบคลิปเพื่อความเข้าใจง่ายขึ้นนะคะ

หวังว่าเพื่อนๆจะลองนำไปแต่งตามกันนะคะ ถ้าชอบก็ฝากกดไลค์&แชร์ให้กันบ้างนะคะ ขอบคุณคะ

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE