( Pokemon ❤ ) คุชชั่นบลัชออน น่ารักมาก :D

9 1

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานไปเดินเล่นเซเว่นเห็นพลังงานอะไรบางอย่างแว้บๆ

มองไปเจอปุ๊บอ่านหลังกล่องแล้วก็ซื้อปั๊บ 555

ราคาไม่แพงค่ะ ตลับละ 169 บาท เป็นของ Cathy doll มีคุชชั่นด้วย แต่เราไม่ได้ซื้อมา เพราะมันมีสีเดียวเบอร์24

เราใช้เบอร์ขาวสุดมาตลอดกลัวไม่รอด เลยโบกมือบ๊ายบายปิกาจูไป T^T แอบเสียดาย ..

แต่ได้ตัวคุชชั่นบลัชมาแทนค่ะ มาดูกันดีกว่า น่ารักมากๆ ❤ ได้มา 2 สีค่ะ

สีส้มเป็นตัวไรจู   สีชมพูเป็นตัวพิชู

(แล้วจริงๆจะเรียกว่ารีวิวก็ได้นะคะ เพราะว่าเราใช้แล้ว แค่ไม่ได้ปาดสีรีวิวให้สาวๆดูเท่านั้นเอง)

หน้าตาตลับจ้าาาา  > <

เปิดออกมาาา ผ่างงง !  น่ารักมากค่ะ พัฟเป็นโปเกบอล ❤

มีซีลตัวคุชชั่นบลัชไว้

เปิดออกมาก็จะเจอสีของมัน

สีชมพูเบอร์ 1 ค่า ❤ เป็นชมพูออกนมเย็น  (วันนี้เราใช้ตัวนี้ด้วย แอบรีวิวว่าสีออกน้อยนิดนึงค่ะ มันออกแนวธรรมชาติมากมาย อยากให้สีออกเยอะก็กดพัฟหนักนิดนึงค่ะ)

สีส้ม 03 ค่ะ  สีมันออกแนวพีชๆค่ะ ส้มอมชมพูน้อยๆ ลองปาดกับมือ โอ้ สวยมากกก ❤ สีออกชัดกว่าชมพูมากๆ ชอบเลย พรุ่งนี้จะลองทาสีนี้แหละ :D

จบการเห่อและรีวิว(อย่างไม่เป็นทางการ)จ้า ❤

สุดท้ายอยากบอกว่ามันน่ารักจริงๆนะเออ > < 555

Sunhannie.

Sunhannie.

❤ My nickname is 'Annie'
❤ 23 years
❤ Nice to meet you :D

FULL PROFILE