ครีมบำรุงผิวหน้าเนื้อครีมเด้งดึ๊งๆ จากญี่ปุ่น ฟินสุดๆ :)

14 9

สวัสดีค้าาาา เปรมมี่ เปรมระพี ค้าาา ยินดีที่ได้รู้จักนะคะทุกคน  :)

วันนี้จะมารีวิวครีมบำรุงผิวหน้าที่เนื้อครีมเด้งดึ๊งๆใช้แล้วฟินสุดๆนะค่ะ

เจ้าตัวนี้ชือว่า " ซาน่า นาเมรากะโฮมโปะ เอ็กซ์ตร้า มอยส์ เจล ''  มาดูหน้าตาของนางกันเลยค้าา

มาคะ....เด่วเรามาลองกันเลยดีฟ่าเพื่อไม่เป็นการเสียเวลา (มีวิดิโอนะค่ะ ลองใช้จริงๆมีความเด้งดึ๊งๆ) ><

แต่ข้างกล่องแอบมีภาษาไทยนิสๆๆ เค้าบอกว่า รวมถึง 6 ขั้นตอนในการบำรุง เนื้อเจลเข้มข้นอุดมด้วยสารสกัดจากถั่วเหลื่อง...ดูแบบฉันไม่น่าจะแพ้....  ช่วยให้หน้ากระชับ ปราศจากน้ำหอม และน้ำมัน อันนี้โดนใจมากคะ คนที่มีผิวแพ้ง่ายหน้าจะเข้าใจเราหัวอกเดียวกันโน๊ะ >< ต่อค่ะๆ เปิดดูเลยดีฟ่า 

มีความรีวิวเป็นวีดิโอนะคะ ลองดูกันได้ ส่วนตัวนะคะ ตัวนี้เหมาะกับสาวผิวแห้งคะ น่าจะชุ่มชื่นแบบสุด แต่ถ้าผิวมันผิวผสมต้องบ๊ายยยยย น้าา แต่เสียดายเนื้อครีมมากๆเลยมันเด้งดึ๊งแบบฟินๆ ยังไงหน้าหนาวถ้าบ้านเราหนาวคงมีโอกาสหยิบมาใช้โน๊ะ .....(ฝันกลางวันนนนน #^&(*) )

สุดท้ายจะไปแล้วววววว  ไว้มารีวิวอีกนะคะสาวๆ ยังทำไม่ค่อยเก่งแต่สนุกดีคะชอบจุงไว้เจออะไรเด็ดจะเอามารีวิวอีก ไปละค่ะ จุ๊ฟๆ

PREMII

PREMII

เป็นคนรักในเรื่องความสวยความงามคะ แต่เขียนบรรยายไม่ค่อยเก่งถนัดการพูดมากกว่า ถ้าเขียนผิดหรือตกหล่นยังไงก็ขอโทษด้วยนะจ๊ะสาวๆ มาแชร์ความสวยกันโน๊ะ :)

FULL PROFILE