ทดสอบประสิทธิภาพของ DHC Deep Cleansing Oil

10 2

หลายๆครั้งที่เราใช้สำลีชุบคลีนซิ่งเช็ดเครื่องสำอางออกจากใบหน้า บางครั้งต้องออกแรงมากจนใบหน้ายู่ยี่ ถึงเวลาที่เราควรผ่อนคลายใบหน้าบ้างแล้ว ด้วยเจ้า DHC Deep Cleansing Oil 

ตัวนี้จะมีลักษณะเป็นoil เวลาใช้เราก็แค่นวดๆวนๆบนใบหน้าขนาดที่ใบหน้าแห้ง หลังจากนั้นใช้น้ำสะอาดเล็กน้อย เมื่อโดนน้ำเจ้าoil จะเปลี่ยนเป็นเหมือนน้ำนม พอล้างด้วยน้ำสะอาดทั่วใบหน้าแล้ว เราใช้สำลีลองเช็ดอีกรอบ ผลคือ มันสะอาด ไม่เหลือคราบรองพื้นหรือมาสคาร่าอยู่เลย และที่สำคัญไม่ทำให้หน้ามันแต่อย่างใด เบาสบายหน้าสุดๆ

หวังว่ารีวิวของเราจะเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจให้ง่ายขึ้นนะคะ ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE