เป็นคนไม่กินผลไม้ ควรกินวิตามินอะไรบ้างคะ

2 2

เป็นคนที่ไม่กินผลไม้เลยค่ะตั้งแต่เกิดแล้ว ร่างกายต่อต้าน55555555555555

โตมาเริ่มรู้สกว่า ผิวเราไม่ค่อยดีเหมือนคนอื่นๆ มีสิว รอยสิว หรือจริงๆก็กลัวว่าร่างกายจะขาดอะไรมั้ยอะค่ะ

ก็เลยอยากปรกษาว่า ควรทานวิตามินอะไรดีคะ จะแนะนำเป็นพวกที่ดีต่อสุขภาพ หรือจะบำรุงเรื่อง ผิว สิว ความขาวใส หรืออะไรก็ได้ค่ะ

ปล. เป็นคนไม่ชอบทานยา เม็ดใหญ่ๆกินยากมากค่ะ พอจะมีแบบไหนแะนำบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

mewzaza26

mewzaza26

Hello ♡

FULL PROFILE