ยาสระมที่ดีต่อเส้นผมและใบหน้า

15 5

สวัสดีค่ะทุกคนน นี่เป็นกระทู้ที่2แล้วดีใจ เย้5555 วันนี้เราไม่ได้มารีวิวเครื่องสำอางกันนะคะ แต่วันนี้เราจะมารีวิว ยาสระผมม ปกติหยกเป็นคนที่มีรังแค แล้วก็ผมแห้งเสีย แล้วก็จะมีปัญหาที่สำคัญมากๆเลยคือ มีสิวที่กรอบหน้า หยกใช้หลายยี่ห้อมากก ก็ไม่หาย จนอยากกลับมาใช้ผลิตภัณฑ์ของเด็ก55555 คือจอนสัน รู้สึกว่านางจะมีหลายสูตรด้วยหยกไม่แน่ใจแต่หยกซื้อสีชมพูมาเพราะสีสวยดี แต่คือมันโอเคมากแบบ หยกกัดสีผมย้อมผมค่อนข้างบ่อยนะคะ คือนางเอาอยู่ ผมไม่ฟูแบบแห้งเสียเลย รู้สึกว่าผมแข็งแรงขึ้น และที่สำคัญสิวตรงกรอบหน้าหาย!! คือชอบนางมากกก ราคาไม่แพงด้วย หาซื้อก็ง่ายมากก คปต (ควรไปตำ) มากกกกก

ปล.ต้องขอโทษเรื่องราคาด้วยนะคะ หยกจำไม่ได้จริงๆ

Yokkyyy

Yokkyyy

จะคอยอัพเดท item ที่หยกใช้แล้วชอบน้า
ราคากำลังน่ารักไม่แพงเกินไป หาซื้อง่ายๆอะไรงี้
หวังว่าจะชอบกันน้าาา

FULL PROFILE