สวยใสสบายกระเป๋าช็อปเกาหลีไม่พลาดสอย apieu ของใหม่

11 2

ปีใหม่นี้เพื่อนหลายคนไปเกาหลี เล่นหิมะเดินฝ่าลมหนาวสะท้าน

เราอดไปเลยให้เพื่อนหิ้วมา

ตอนนี้ apieuมีสินค้าใหม่หลายตัว เราก็ขอสอยเบาๆเพราะสอยบ่อย ทรัพย์เริ่มจาง555

เปิดถุงครบแล้วสนใจสอยตามได้นะขอบคุณที่ติดตาม ฝากฟอลฝากไลค์นะคะ ขอบคุณค่ะ

Venusandmar

Venusandmar

จุดเริ่มต้นไม่เหมือนใคร ไม่ใช่บล๊อคเกอร์รีวิวใช้ดีบอกต่อ
แต่คนรู้จักเพราะเรามักบอกต่อสินค้าของแท้ของปลอม แบรนด์เกาหลี
จนมีคนปรึกษาบ่อย เจอเมื่อไหร่ก็จะโพสต์
ต่อมาติดตามบล๊อคเกอร์หลายท่านขึ้น และเราก็ชอบเที่ยว ชอบช๊อปเครื่องสำอางค์ เลยเลือกมาเป็นน้องใหม่บ้านจีบัน

FULL PROFILE