The Masquerade mini by Juvia's พาเลท 16 สี ที่ว่ากันว่าโทนสีครบที่สุด!

15 3

สวัสดีค๊าาามาเจอขิงอีกแล้ว เจ้าเดิมเพิ่มเติมคือพาเลทใหม่พาเลทตัวนี้มีความพิเศษที่ มีสีถึง 16 สี แต่ราคาแค่ พันนิดๆเท่านั้นเองค่ะถ้าเทียบกับ Pigment ที่แน่นแสนแน่นแล้ว ขิงถืิอว่าน้องคนี้คุ้มค่าแก่การตำยิ่งกว่าพาเลทที่แล้วอีกนะ

สีแน่น และครบขนาดนี้ จะรออะไรกันนนไปดูแบบคลิปกันเลยค่า

และลุคที่ได้จากพาเลทนี้ (จริงๆอยากเล่นสีให้สุดๆไปเลย แต่อยากแต่งให้ดูว่าโทนที่ใช้ง่าย มันเริสมาก)

กระทู้นี้สั้นๆน้า แต่ไปดูรายละเอียดเพิ่มตเิมในคลิปได้เลยยยยยไว้เจอกันใหม่น้าาาXOXOGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE