EP.1 Review : เม้ามอย Pokemon Cushion | rms_mind

9 0

สวัสดีค่ะทุกคน รู้สึกตื่นเต้นพูดอะไรไม่ค่อยรู้เรื่องเลย เพราะคลิปนี้มายด์มารีวิวเป็นครั้งแรก เกี่ยวกับ Pokemon Cushion ที่กำลังมาแรงตอนนี้ ในคลิปต้องใช้เป็น speed ecitor เพราะพูดเยอะมาก ไม่อยาหให้ทุกคนเบื่อ มาเลยต้องเร่งสปีดคลิปหน่อย ถ้ามีตรงไหนผิดพลาดอะไร ต้องขอโทษด้วยนะคะ ยังไงมายด์ฝากติดตาม กดshare กดlike ด้วยนะ ขอบคุณค่ะ^^

Smindstyle

Smindstyle

สวัสดีค่ะทุกคน เค้าชื่อมายด์นะ เป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ การแต่งหน้า อะไรที่เกี่ยวกับความสวยความงามคือชอบหมด 5555 หวังว่ารีวิวของเค้าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนๆที่เข้ามาดูน้า

FULL PROFILE