อยากรักษาฝ้า กินกลูต้าหรือคอลลาเจนดีคะ..

3 14

ใครไม่ชอบอาหารเสริมอย่าว่ากันนะคะ แต่ใครกินประจำช่วยตอบที

ตอนนี้เรากำลังอยากได้อะไรสักอย่างมาช่วยเรื่องฝ้าอะ เริ่มขึ้นมาบ้างจางๆแล้ว ไม่รู้ว่าเพราะแดดหรือเพราะเริ่มแก่555 ถึงตอนนี้จะมีใช้พวกครีมกลางวัน ครีมกลางคืน กันแดดที่สูตรดูแลฝ้าโดยเฉพาะละนะ ก็ยังรู้สึกไม่พออะค่ะ เลยว่าจะหากินอาหารอีกสักอย่าง เราควรเริ่มอะไรดีคะ กลูต้าหรือคอลลาเจนดี มันต่างกันยังไงอะ อยากเห็นผลเร็วๆควรกินตัวไหนดีคะ? ใครรู้ตอบเราหน่อยน้า

obey161230

obey161230

FULL PROFILE