น้ำยาล้างแปรง Daiso แบบใหม่และแบบเก่า ที่ปริมาณต่างกันแต่ราคาเท่าเดิม (MAYNESSA)

15 3

สวัสดีจ้า สาวๆ ชาวจีบันทุกคน

วันนี้เมย์มาโผล่หมวดรีวิวอีกแล้วจ้า

เพราะว่าตอนนี้อะ ที่ร้าน Daiso เขามีน้ำยาล้างแปรงขายอยู่ 2 แบบด้วยกัน

ซื้อเจ้าขวดใหม่ มันทั้งใหญ่และปริมาณมากกว่า

ซึ่งมันล่อตา ล่อใจมากกว่าขวดเก่ามากๆ (รวมถึงเมย์ด้วยอีกคน)

วันนี้เมย์เลยซื้อมาเปรียบเทียบทั้ง 2 แบบให้เห็นชัดๆ

ถึงคุณภาพของการล้างทำความสะอาดแปรงของเราจ้า

พิสูจน์กันให้เห็นชัดๆ แบบวิดีโอไปเลย ว่ามันต่างกันมากน้อยเพียงใด

เมย์หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ

ที่กำลังมองหาน้ำยาล้างทำความสะอาดอุปกรณ์แต่งหน้าของเรานะคะ

ถ้าเพื่อนๆ ชอบกระทู้นี้ อย่าลืมกดไลค์ และกดแชร์ เพื่อเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ

แล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้าจ้า ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE