HOWTO : Electric Blue ฟาดตาฟ้าไปฆ่าทุกคน!!

18 7

LONG TIME NO SEE , LONG TIME NO SEEEEEEEE~~~

คิดถึงกันไหมมมม นี้คิดถึงน่ะ ^^ ไม่ได้เข้ามาตั้งกระทู้ในนี้เท่าไหร่เลย กลัวจะลืมกันเลยต้องมาซะหน่อย ความสาระของคลิปนี้ได้แปรงแต่งหน้ามาใหม่ค่ะ แล้วมันหลวยมากกกกกกกกกกกกกกกก หรือเรียกง่ายๆ ว่ามันถูกจริตกับต้าร์มาก เลยลองเอาสีจากบนด้ามแปรงมาลองแต่งดู ซึ่งแต่งเสร็จแล้วก็ค้นพบว่านอกจากจะเข้ากับสีด้ามแปรงแล้ว ยังเข้ากับสีผมตัวเองด้วย 5555555555

ปล. อย่าแปลกใจกับชื่อคลิป คือต้าร์ลงตอนวันเด็กพอดีฮะเลยตั้งชื่อนี้

ดูกันเพลินๆ แล้วก็เอาไปแต่งตามกันได้นะคะ เปลี่ยนมาแต่งหน้าจี๊ดๆ ดูบ้างก็ช่วยเพิ่มความสนุกให้ตัวเองได้ดีเหมือนกันนะฮะ ลองดูๆ เชื่อต้าร์ซิ

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามชมTHANKS FOR WATCHING.

baroctar

baroctar

ชื่อต้าร์ค่ะ ชอบศิลปะบนใบหน้า จึงมาทำHowto และหลงไหลในความพิเศษของเครื่องสำอางค์แบบมากมาย

IG : baroctar

FULL PROFILE