ช่วยหนูเลือกรองพื้นงานผิวทีจ้า!!!!

2 7

สวัสดีค่ะ พี่ๆๆสมาชิกจีบันคนสวยทุกคน หนูมีเรื่องอยากจะปรึกษาเรื่องรองพื้นกับแป้งจ้าาา

1.อยากได้รองพื้นที่เป็นเนื้อบางเบาที่ให้ผิวสวยยจ้า

2.makeup for ever กับ too faced born this way..  อันไหนจะดีกว่ากันให้ผิวที่สวยกว่ากันค่ะ แนะนำเพิ่มได้นะค่ะ

3.อยากได้แป้งฝุ่นหรือแป้งพัฟก็ได้ค่ะที่ให้ความผ่องบนใบหน้าจ้า

ป.ล ไม่จำกัดราคาค่ะ เคาท์เตอร์แบรนก็ดีจ้า เป็นคนผิวผสมค่อนมันจ้า

ขอบคุณค่ะ

Bombiies Flawless

Bombiies Flawless

FULL PROFILE