เห่อยาทาเล็บ maybelline colorshow dazzle งานกลิตเตอร์วิ้งว้าว part II ในที่สุดก็หามาได้ >_<"

15 4

ชีวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน 555 ในที่สุดเราก็ไปตามล่าหาเจ้ายาทาเล็บตัวนี้มาได้แล้วสามสี ปลื้มปริ่ม T^T

มาดูกันแบบชัดๆเลยนะคะ สีแรก gleaming ruby สีแดงอ่อนสวยๆ มีประกายสีทอง

สีที่สอง rose gold สีนี้พี่ปลื้มมมมมากกกก ทาเดี่ยวก็สวย ทาทับสีอื่นยิ่งสวย มันดูผู้ดีมากค่ะคุณ 

สีที่สาม shimmering ash สีดำประกายควันบุหรี่ เวลาเจอแสงมันจะขมุกขมัวเป็นประกายสวยมากค่ะ

ในส่วนของการทำความสะอาดนั้นก็ง่ายมากค่ะ เอาสำลีชุบน้ำยาล้างเล็บโปะไว้สักพัก แล้วรูดออกเพียงหนึ่งครั้ง กลิตเตอร์ก็หลุดออกมาค่ะ

ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน... ขอบคุณที่รับชมค่ะ >_<"

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE