SOFT BURGUNDY MAKEUP แต่งหน้าโทนสีเบอร์กันดีให้สวยดูดีได้ทุกวัน I MODTRIMOSA

20 11

สวัสดีค่ะ มด MODTRIMOSA ค่ะ วันนี้มดมีฮาวทูลุคง่าย ๆ มาฝากกับลุคนี้เลย SOFT BURGUNDY MAKEUP เป็นลุคที่เน้นโทนสีแดงก่ำเบอร์กันดีเบา ๆ

SOFT BURGUNDY MAKEUP 

สีโทนไวน์แดงแบบนี้เป็นโทนสีที่สาว ๆ โทนสีผิวไหนแต่งก็สวยแน่นอนแต่ส่วนใหญ่ถ้าเป็นฮาวทูมดจะเห็นแต่ลุคที่ดูเข้ม ๆ เน้นสีชัด ๆวันนี้มดเลยลองเอาลุคนี้ซึ่งดูเป็นสีเบอร์กันดีที่ซอฟต์ ๆ แต่งได้บ่อย ๆ ละมุนละไมมาลองแต่งให้ชมกันเป็นลุคที่ง่ายมาก ๆ ถ้าอยากรู้แล้วว่าแต่งออกมาแล้วเป็นยังไงตามมดไปชมกันค่ะ

ภาพ BEFORE - AFTER จะเห็นความแตกต่างได้อย่างชัดเจนเลยMAKEUP IS MAGIC คำนี้ยังคงเอามาใช้ได้อยู่ตลอดกาล ตามมดไปชมลุคนี้กันได้ในวีดีโอเลยค่ะ

V I D E O S O F T  B U R G U N D Y  M A K E U P 

F I N I S H  L O O K

มดหวังว่าเพื่อน ๆ จะชอบลุคนี้และเอาไปลองแต่งตามกันได้หากมีข้อสงสัยสามารถสอบถามและทิ้งคำถามเอาไว้ได้เลยแล้วมดจะกลับมาตอบคำถามให้ดีที่สุด

ขอบคุณทุกท่านที่รับชมแล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้า บาย

M O D T R I M O S A

MODTRIMOSA

MODTRIMOSA

สวัสดีค่ะ MODTRIMOSA ค่ะ :)
ชื่นชอบเครื่องสำอาง รักการแต่งหน้า และบ้าคลั่งการถ่ายรูป

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนที่ติดตาม :)
สามารถติดตามผลงานของมดได้ที่
FB - www.facebook.com/MODTRIMOSA
BLOG - www.modtrimosa.com
YOUTUBE - MODTRIMOSA
IG : MODTRIMOSA

ถ้ามีข้อสงสัยหรืออยากถามอะไรสามารถถามมดมาได้เลย มดยินดีแชร์ประสบการณ์และแบ่งปันเรื่องราวดี ๆ ค่ะ :)

FULL PROFILE