HOW TO : แต่งหน้าไปทำงาน EP.1 (หวานซ่อนเปรี้ยว)

14 4

สวัสดีค่าสาวๆ คิดถึงกันบ้างมั้ยเนี่ย 555555+

เช็คเรตติ้งนิดนึง ปีนี้ตั้งใจจะทำคลิปสอนแต่งหน้าให้มากขึ้นเนาะ

เลยมาที่คลิปแรกของปีนี้ เป็นคลิปสอนแต่งหน้าไปทำงานค่ะ

เบียร์ทำเป็น EP.1 ไว้ เป็นไอเดียสำหรับสาวๆไว้แต่งหน้าไปทำงานเนอะ

หลายคนเบื่อแต่งแบบเดิมๆ เราลองเพิ่มสีสัน เปลี่ยนลุคกันบ้าง

แต่งแบบง่ายๆ แต่วันนี้ไม่ได้ทำแบบภาพนิ่งไว้เน้อ ใครสนใจก็คลิกชมคลิปได้เลยค่ะ

แต่งหน้าไปทำงาน ep.1 เครื่องสำอางที่ใช้

คุชชั่น TER Cosmetics Official (เบอร์ 25 HONEY TONE)

แป้งผสมรองพื้น Chaonangthailand (สำหรับผิวสองสี)

ดินสอเขียนคิ้ว และมาสคาร่าคิ้ว Golden Rose Thailand

บลัชออน L'oreal

คอนทัวร์ และอายแชโดว์ Makeup Revolution Thailand

ลิปสติก 4U2 Cosmetics Kiss me harder เบอร์ 05 

หวังว่าลุคนี้จะถูกใจเพื่อนๆนะคะ พบกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีค่า

GrizzlyBeer

GrizzlyBeer

สวัสดีค่ะ ชื่อเบียร์นะคะ (Grizzly Beer ค่ะ)
เป็นมนุษย์แม่ และมนุษย์เมีย
ผู้รักการแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ อยากเป็นแรงบันดาลใจให้ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจในตัวเอง
กล้าที่จะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลง และจับแปรงแต่งหน้าปรับปรุงบุคลิกตัวเองให้ดี สวยขึ้น และที่สำคัญมั่นใจขึ้นค่ะชอบทำ HOW TO แต่งหน้าเปลี่ยนลุกส์จากหน้าป้าๆ เป็นสาวสวย
ชอบทดลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆและเอามารีวิวให้คนอื่นได้ทราบต่อชอบทำอาหารค่ะ และก็ทำอร่อยด้วยนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

FULL PROFILE