Review แพมเพิสมนุษย์เมนนนนส์!!!!

29 11

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาว Jeban ทุกคน นี่ก็ถือเป็นกระทู้แรกเลยนะคะที่จะมาบอกเขียนรีวิวสินค้ากันซึ่งสินค้าที่จะมารีวิวในวันนี้ก็คือ ผ้าอนามัยแพมเพิส หรือเรียกว่า Sanitary pant นั่นเอง จุดเริ่มต้นของสินค้าตัวนี้ที่ทำให้อยากลองคือ บังเอิญมีไปเจอในFacebook มีคนแชร์เกี่ยวกับเจ้าผ้าอนามัยตัวนั้น ซึ่งตอนนั้นเราก็สนใจมากกกก เพราะว่าปกติจะเป็นคนที่ประจำเดือนต้องเลอะเวลานอนตลอด วึ่งเราก็คิดว่าผู้หญิงหลายๆคน คงจะเคยเจอกับปัญหานี้กันมาบ้าง เราเลยอยากจะลอง แต่มันเป็นของเกาหลี บังเอิญมีรุ่นพี่ที่รู้จักขาย เลยสั่งมาลองใช้ดู ก็เลยอยากจะมารีวิวให้ทุกคนดูกันค่ะ

จากการทดลองใช้ ก็พบว่าาาาา ใช้ดีมาก ใส่แทน กกน. ไปได้เลย ประจำเดือนไม่เลอะตอนกลางคืน เนื้อสัมผัสด้านในก็นุ่มดี ไม่ระคายเคือง โดยส่วนตัวก็ชอบเลยค่ะ แต่สำหรับข้อเสียในตอนนี้ก็คือ อาจจะหาซื้อยากและมีราคาค่อนข้างสูงเนื่องจากยังไม่มีขายในไทย สำหรับคนที่สนใจก็ลองหามาใช้กันได้นะคะ มีสองขนาด ขนาดเล็ก รอบสะโพก 90-100 cm. ส่วนขนาดใหญ่ก็ 100 cm ขึ้นไป วันนี้ก็ขอตัวไปก่อนนะคะ ถ้าเกิดมีไอเทมดีๆจะมารีวิวกันใหม่ค่ะ ^^

Ashleybaby

Ashleybaby

FULL PROFILE