พามาเช็คราคาแบรนด์ Simple ใน Watsons กันดีกว่า ( SALE !! ด้วยนะ )

11 4

เมื่อพักกลางวัน วีวี่มีโอกาสได้ไปเดินเล่นที่ Watsonsแล้วก็เจอสิ่งนี้ ที่ช่วงนี้สาวๆจีบันกล่าวขานกันอย่างหนักที่แบรนด์ Simple มีมาวางขายในไทยแล้ววีวี่เลยถ่ายรูปมาอัพเดทให้ชมกันว่า สินค้าของแบรนด์ Simple ที่วางขายในวัตสัน มีอะไรบ้าง ไปดูกันเลย

โว้ววว พอเห็นป้ายเท่านั้นแหละ ดีต่อใจจริงๆเลย กำลัง SALE อยู่ด้วยค่ะ

มีทั้งหมด 6 ตัว ตามนี้เลยนะคะ

ใครใช้อันไหนแล้วดี อย่าลืมมาบอกต่อกันบ้างนะคะวันนี้วีวี่มาบอกข่าวเพียงเท่านี้เผื่อใครกำลังสนใจอยู่ จะได้รีบตัดสินใจ พุ่งตัวไปซื้อหลังเลิกงาน อิอิ

Vivie_BeautyWorld

Vivie_BeautyWorld

สวัสดีค่ะ ^^* วีวี่ สาว Take Me Out Season 16
และ 1 ใน 8 สาว Pinknista ของ Etude House 2017
วี่รักการแต่งหน้า ทำผม และการแต่งตัว ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ
ฝากติดตามวีวี่ด้วยนะคะ มีอะไรดีๆจะมาแนะนำอัพเดทแบ่งปันกันแน่นอน

ฝากติดตามวี่ด้วยนะคะ
Facebook Page : Vivie Beauty World
Instagram : viviebeautyworld
Twitter : @vivieworld
Youtube Channel : Vivie Beauty World
Website :
viviebeautyworld.blogspot.com
viviebeautyworld.wordpress.com
Line ID : vivie_gift

FULL PROFILE