เห่อยาทาเล็บ maybelline colorshow dazzle งานกลิตเตอร์วิ้งว้าว >_<"

12 1

ฮัลโหลๆ วันนี้เราขอภูมิใจเสนอ ยาทาเล็บที่วิ้งว้าวที่สุดในสามโลก นั่นคือ maybelline colorshow dazzle สี gleaming ruby ตัวนี้นี่เองงงงง ในกลุ่มเจ้าตัวยาทาเล็บแบบมีกลิตเตอร์ของเมเบลลีนกลุ่มนี้เราเห็นว่ามีอยู่สามสีด้วยกันคือ แดง ชมพู และสีดำค่ะ ว่าจะตามเก็บให้ครบทุกตัว เพราะมันวิ้งมาก ... เอามาทาทับสีอื่นยิ่งสวยนะคะ 

ราคาขวดละ 129 บาทเท่านั้น ใครชอบงานกลิตเตอร์ต้องลองค่ะ .. ขอบคุณที่รับชมค่ะ >_<"

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE