ผิวหน้าแบบนี้ ไหม้แดดไหมคะ แก้ไขอย่างไรดีคะ

2 4

ผิวหน้าเหมือนขาดน้ำและแห้งค่ะเป็นรอยแบบนี้เลย ตอนแรกจับแล้วมันจะรู้เลยว่าแห้ง เลยซื้อ ezerra มาทาก็หายแห้งค่ะ แต่ยัวเป็นรอยแบบนี้อยู่ (ไม่รู้เรียกอาการนี้ว่าอะไรด้วย5555) คือผิวมันดูหยายย่นๆนิดๆ

ต่อไปคือภาพดปรียบเทียบระหว่างแก้ม2ข้าง ข้างที่เป็นคือขวามือนะคะ

ฝั่งซ้ายที่มีสิว ผิวมัรดูไม่ย่นเหมือนฝั่งขวาค่ะ มันจะเรียบเนียนกว่าด้วยค่ะ รบกวนทุกคนช่วยเหลือหน่อยนะคะ แนะนำที ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

siripirom s.

siripirom s.

FULL PROFILE