ลิปคิมบ๊กจู!!>.<จะรอดมั้ย LANEIGE two tone lip bar

14 4

กรี๊ดดดดอยากเป็นบ๊กจู>.<ซีรี่ย์พึ่งจบน่ารักอะไรเบอนี้"คิมบ๊กจู"หรือสาว อีซังคยอน นางเป็นแบรนด์แอมบาสซาเดอร์ให้กับLANEIGEนะคร้ะ ซึ่งล่าสุดlaneigeก็ได้ออกสีLip Tow Tone lip barมาใหม่ 

ซึ่งสีที่ฮ๊อตฮิตมากๆเลยตอนนี้คือสีno.03Tint mintและสีno.08cherry milkเพเพราะว่าสาวซังคยอนเป็นคนออกแบบสีนั่นเองงง

แต่สีวันนี้ที่เราจะนำมารีวิวให้เพื่อนๆดูนั้นคือสี 08 cherry milkนั่นเองเนื่องจากว่าเราลองไปสวอชสีอื่นๆในเคาน์เตอร์มาแล้ววมันไม่รอดดอร่ะเธอแต่สีเบอร์08ดูน่าตำเลยลองซื้อมาสีนึงค่า:)

(รูปด้านบนคือสีno.08...ถ้าอยากได้สีแบบซังคยอนในรูปต้องทาเข้มหน่อยน้า แต่เราทาไม่ได้เข้มมากเน้นเกาๆ)

มาcommentกันดีกว่า>.<

สี:สีเบอร์08ใช้กับผิว2สีสวยเลยทาเข้มๆสวยมากๆทาบางๆก็ดูธรรมชาติ แต่สีอื่นๆเราไปลองสวอชแล้วเราว่าผิวเข้มไม่รอดToT

ความชุ่มชื่น:ตอนทาแรกๆก็ชุ่มชื่นแต่ผ่านไป3-4ชม.ก็เริ่มแห้งนะ แต่โดยรวมถือว่าโอเคเลย

ติดทน:ก็ถือว่าพอใช้ได้ค่ะแต่ก็ตามสไตล์ลิปสายเกา ถ้ารับประทานอาหารก็หลุดจ้าา

>>โดยรวมเราให้ผ่านนะจร้ะ ทาแล้วน่ารักใสๆมว๊ากเรยยอิอิ ขอจบการกรีดร้องไว้เท่านี้ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยคร้าา กระทู้แรกเลย<3

axxgiestyle

axxgiestyle

ช่องของคนอ้วน สาระไม่ค่อยเยอะ แต่เลอะเทอะด้วยสีสันนน๊ะะคร้าาา

FULL PROFILE