[Haul] แกะกล่องเซต srichand ของรางวัลจากJEBAN

14 13

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันวันนี้จะมาเปิดกล่อง เห่อออ+mini review ของรางวัลจาก jebanขอขอบคุณJeban และทางศรีจันทร์ที่จัดกิจกรรมและมอบของรางวัลให้แก่สาวๆจีบัน

เพื่อไม่ให้เสียเวลา เรามาร่วม กรี๊ดดดดดด กันค่ะ

เราจะมาเริ่มมินิรีวิวกันที่ตัวแรกเลยค่ะ

• Srichand luminescence fabulous uv shield feather-light shine-free sunscreen broad spectrum spf 50 PA++++

• Srichand luminescence splendorous under makeup airy oil-controlle liquid foundation spf 35 PA+++ เหมาะกับผิวผสมและผิวมัน

• Srichand luminescence glowing brilliance perfecting powder spf 20 PA+++

โดยร่วมถือว่าเป็นผลิตภัณฑ์ที่เหมาะกับคนไทยมากค่ะ ทั้งกันแดดที่ไม่เหนียวเหนอะผิว รองพื้นที่ควมคุมความมัน แต่ไม่หนักผิวจนเกินไป อีกทั้งแป้งผสมรองพื้นที่สามารถทาทับรองพื้นได้ โดยไม่รู้สึกหนาจนเกินไป และสีก็ตอบโจทย์คนได้หลากหลายสีผิวมาก แถมยังออกโทนเหลืองที่เหมาะกับสาวไทยได้อย่างดีเลย

สุดท้ายนี้ หากผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ. ที่นี้เลยค่ะ

s.chayanit

s.chayanit

FULL PROFILE