First impression : พัง หรือ ปัง ฟองน้ำไข่ลงรองพื้นอันละ 10 บาท ถูกขนาดนี้ก็มีด้วยหรอ?

13 2

สวัสดีค่าาทุกคนเดินไปเจอ ฟองน้ำไข่ สำหรับลงรองพื้นอันละ 10 บาท เท่านั้น!!

เป็นแบรนด์ชื่อดัง จากจีนอันไกลโพ้นค่ะเอามาลองดูว่าสามารถใช้งานได้จริงไหมแหมมม 10 บาทก็เงินนะคะ 5555555555555555555อยากรู้ว่าพัง หรือ ปัง ดูได้ในคลิปเลยค่าาาา

punpunnie

punpunnie

ปันค่ะ ♥
25 years.
ผิวแทน NC 35-40 ค่ะ
ชอบรีวิวของดี ของถูกของแพงไม่เกี่ยง ถ้าใช้ดีมีรีวิวแน่นอน
ฝากกระทู้น้อยๆ ไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ
My instagram : pandapundoing
FB : pandapun doing
เข้ามาทักทายพูดคุยกันได้นะคะ

FULL PROFILE