[REVIEW] BEAUTY BUFFET GINO MCCRAY THE ARTIST PRO LASH 11 คู่

18 6

สวัสดีค่าา วันนี้เจมีรีวิวขนตามาฝากถึง 11 คู่ด้วยกันเรียกว่าติดกันจนตาแฉะเลยทีเดียว 555BEAUTY BUFFET GINO MCCRAY THE ARTIST PRO LASHขนตาปลอมคุณภาพดี เรียงร้อยเส้นต่อเส้นแบบ HANDMADE ด้วยความละเอียดและประณีต ทำให้ได้ขนตาที่เรียงเส้นสวยงาม มีมิติ ดูเป็นธรรมชาติ และแกนขนตาที่นิ่ม สามารถโค้งงอไปกับแนวขนตาจริงได้อย่างเรียบเนียน มอบความโดดเด่นให้ดวงตาของคุณดูมีเสน่ห์ น่าหลงใหล

ไปดูกันเลยดีกว่าว่าแต่ละเบอร์ ติดแล้วจะสวยแค่ไหนค่ะ

GN-R28

GN-R29

GN-R30

GN-R31

GN-R32

GN-R33

GN-R34

GN-R35

GN-R36

GN-R37

GN-R38

หลังจากที่ลองติดออกไปใช้ชีวิตข้างนอก ถือว่าชอบเลยค่ะแกนไม่แข็งจนเกินไป ขนตาดูไม่หลอกตา หรือดูฟูเป็นพลาสติกเกินไปมีให้เลือกหลายเบอร์ เบอร์ที่เจชอบที่สุดจะเป็น GN-R33 , GN-R36 ราคาไม่แพงด้วย กล่องละ 120 บาทไปลองเล่นดูได้ที่เคาเตอร์ BEAUTY BUFFET นะคะ

ขอบคุณทุกๆคนที่รับชมนะคะ

jayzpanda

jayzpanda

สวัสดีค่ะ ชื่อ เจ นะคะ :)
ชอบความสวยความงาม เครื่องสำอางต่างๆ
ชอบรีวิวเครื่องสำอางใหม่ๆ
แต่งหน้าไม่บ่อย เลยไม่ค่อยทำฮาวทูนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^^
ติดต่องาน line: jayzzii

FULL PROFILE