สาวสาวก Pokemon ต้องห้ามพลาด "Cushion Blusher"

17 7

สวัสดีค่ะ นี้เป็นกระทู้แรกของน้ำหวานเลยนะ 

ใครเป็นสาวก Pokemon บ้างเอ่ย?

แบรนด์ Cathy Doll ได้ทำสิ่งน่ารักๆมาให้สาววัยใสทุกคนได้ใช้กัน

เอาละมาเริ่มกันเลยดีกว่าจ้า 

ซ้ายเบอร์03 ขวาเบอร์01

แพกเกจน่ารักใช่มั้ยคะ? มาดูข้างในกันต่อเลย ^ ^ 

พัฟเป็นลายโปเกบอล น่ารักมากเลย เปิดมาแล้วว้าวมาก

พัฟเขามีความนุ่มค่ะ คุณภาพถือว่าโอเคเลย

จิ๋วแต่แจ๋ว คิคิ

สีชมพูนม 

• เหมาะกับสาวผิวขาว ผิวขาวอมชมพู 

สีส้มพีช 

• เหมาะกับ สาวผิวขาว ผิวขาวอมชมพู 
  • เหมาะมากๆกับ สาวผิวสองสีหรือผิวสีแทน 

สิ่งดีๆ

• มีกลิ่นหอมอ่อนๆ 
  • ใช้พัฟกดไปนิดเดียวสีก็ติดที่พัฟแล้ว ไม่ต้องกดแรงเลยค่ะ 
  • เย็นๆ สบายหน้าแน่นอน 
  • สีสวยเหมาะกับทุกวัน 
  • พกพาสะดวก 
  • พัฟเนื้อละเอียดดี
  • ราคาน่ารัก หาซื้อง่าย

สิ่งที่ยังต้องปรับปรุง

• ไม่ติดทนนาน ต้องเติมระหว่างวัน 

ใครเป็นสาวสาวกโปเกม่อนต้องมีไว้ครอบครองนะจ้ะ น่ารักจริงๆ 

ราคาเพียง 169บาท หาซื้อได้ที่เซเว่นเกือบทุกสาขา ร้านKarmart และร้านขายเครื่องสำอางค์ทั่วไปจ้า

จบกระทู้แรกของเค้าแล้วจ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยณ ที่นี้ด้วยนะคะ และหวังว่าทุกคนจะได้การตัดสินใจในการเลือกซื้อเพิ่มมากขึ้นนะคะถ้าชอบกระทู้นี้ อย่าลืมแชร์กันด้วยน้าา ไว้พบกันใหม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ (୨୧•͈ᴗ•͈)◞ᵗʱᵃᵑᵏઽ*♡ 

Namwhannw

Namwhannw

เป็นผู้หญิงทั่วไปที่ชอบหลงใหลในการแต่งหน้าทำผม
Cosmetics | Traveling | Eating

FULL PROFILE