REVIEW: NYX Lingerie #Seduction !! ลิปสายนู้ดสีใหม่ของ NYX

27 7

ทาด๊าาาาา หลังจากที่วันเสาร์ NYX เพิ่งจะวางขาย 4 สีใหม่ในเว็บออนไลน์ไปเราก็สอยลิปสายนู้ดสุดฮอตมาไว้ได้ !!! นั้นก็ คือ !!!!

NYX Lip Lingerie สี Seduction !!!

ลิปสีนี้ทางแบรนด์เคลมว่าเป็นสีโปรดของคุณเนตไอดอลสายฝ.ชื่อดังอย่าง Lily Maymac นั่นเองสาวๆหลายคนจึงหวีดร้องและแห่ไปซื้อกันมา และแนนก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ 55555ไม่พูดร่ำทำเพลงแล้ว เรามารีวิวกันเลยดีกว่า !!

รูปแรกก็จะเป็นหน้าตาด้านนอกของเจ้าลิปแท่งนี้นะคะ แพคเกจ และตัวแปรงด้านในทุกอย่างเหมือนสีเก่าของเขาทั้งหมด

ถัดมาเป็นสวอชนะคะ แนนขออนุญาต Swatch คู่กับสี Exotic ซึ่งเป็นสีเก่า แต่มีหลายคนบอกว่าดูจากข้างแท่งสีนางคล้ายกัน แต่จากภาพจะเห็นได้ว่าสี Exotic จะเป็นนู้ดโทนชมพู แต่สี Seduction เป็นนู้ดโทนส้มอิฐนะคะ ไม่คล้ายกันเลย แต่ข้างๆแท่งจะดูเป็นสีเข้มในรุ่นนี้คล้ายกันเฉยๆนะคะ

มาสวอชบนปากกันเลย !!!

สีสวยมากกกกกกก ทาแล้วรู้สึกว่าหน้าดูไบร์ทมากขึ้น แนนลองตอนที่ยังไม่ได้ลงตาเข้มแบบในรูปก็รู้สึกว่าไม่ได้หลอกตา หรือโดดเด้งจนไม่เข้ากันทั้งหน้า เลยคิดว่าสาวๆที่ไม่ได้แต่งตาหนัก ไม่ชอบคัดเบ้า ก็รอดเช่นกันค่ะ

พอทาแล้ว  1 2 3! เราก็มาจวือปากสวยๆเหมือนกับสาว Lily กันเลยค่ะ ^^

จบไปแล้วสำหรับรีวิวนะคะ ดีไม่ดีอย่างไรสามารถติชม และกดติดตามกันได้นะคะ 

kikukikulove

kikukikulove

ชื่อแนนนะคะ ^^
ชื่นชอบการแต่งหน้า และแฟชั่นมากๆ
<3

FULL PROFILE