กรี๊ดดด!! ได้ของรางวัลครั้งแรกจากจีบันกับกิจกรรมเจ้ชวนแชร์

24 15

สวัสดีค่าาาวันนี้กลับมาจากเรียนพี่ที่ออฟฟิศทักว่าวันนี้มีพัสดุตอนแรกก็งงว่า เอ๊ะ! พัสดุอะไร ไม่ได้ซื้ออะไรซะหน่อยพอเห็นหน้ากล่อง ชื่อผู้ส่งมาจาก จีบัน แค่นั้นแหละค่ะ วิ่งขึ้นห้องแทบไม่ทันตื่นเต้นมากกกก

พอเปิดกล่องดูของข้างในเห็นเป็นอะไรสีชมพูๆ อยู่ในถุงกันกระแทกมีโฟมรายล้อมใจนี่ตุ้มต่อม ๆ ลุ้นว่าจะเป็นอะไรมาดูไปพร้อมๆกันเร็วทุกคน

พอหยิบออกมาดูปุ๊บกรี๊ดแล้วกรี๊ดอีกงื้ออ ดีใจอ่ะ

ปลื้มปริ่มกับของรางวัลที่ได้รับมากชิ้นแรก คือ hand cream จาก Botanique

ชิ้นที่สองคือ กระดาษซับมัน Sumire มีแพคเกจจิ้งเป็นสติ๊กเกอร์สาวจีบัน 

มาถึงชิ้นสุดท้าย เลอค่ามากกก ลิปสติกของ Bisous Bisous Wonder Floret Norah #WND01

ขอขอบคุณทาง Jeban มากๆนะคะที่มีกิจกรรมดีๆ และสนุกๆ มาให้ได้ร่วมเล่นและขอบคุณมากๆนะคะ ที่เลือกเรา 555มีกิจกรรมดีๆ แบบนี้ไปอีกนานๆนะคะ รักมากมากกกกกกก

nnattiya

nnattiya

สวัสดีค่ะทุกคน เราเป็นมนุษย์ผิวแห้งมากถึงมากที่สุด
แถมใช้ชีวิตอยู่บนเครื่องบินอีก :)

FULL PROFILE