10 วิธีรับมือ เมื่อเจอสายหื่น!! (เน้นฮามากกว่าสาระ555)

17 8

อย่างที่ชื่อกระทู้บอกเลยค่ะเราเจอมากับตัวเลยได้ไอเดียมาเป็นวิธีรับมือแบบฮาๆ มาเสนอกัน

1. แกล้งเป็นกระเทยค่ะ 555

2. ทำเป็นหูทวนลม เดี๋ยวก็จะรำคาญไปเองค่ะ !!!

3. แกล้งบ้าใส่ไปเลย!!!

4. พูดภาษาอื่น ประเทศอื่นหรือโลกอื่นก็ได้ 

5.ธุรกิจรัดตัวแบบกะทันหัน

6. หักมุม เป็นสาวหล่อไปเลย

7. ซกมก+สกปรก+ทุเรศ ให้สุดๆ

8. ป่วยหนักแบบกะทันหัน โคม่าาาา

9. อยู่ๆก็มีจิตสัมผัส...ทักไปเลยว่าผีเกาะหลัง!!!!

10. จัดไปชุดใหญ่ เหวี่ยงวีนวีดบู้ม~

ครบ 10 ข้อแล้ว มีประโยชน์บ้างมั้ยนะดูเป็นคลิปเพื่อความบันเทิงได้ ข้างล่างเลยนะคะคู่มือน้องสมหญิงที่อาจจะใช้ไม่ได้จริงแต่เน้นฮา 5555

chengcheng

chengcheng

สวัสดีสาวๆนะคะ

เช้งเป็นสาวสายกิน สายทำขนมนมเนย
ชอบร้องรำทำเพลง ต๊องๆ บ้างก็เรียกบ้า ฮ่าาาาา

เช้งจะคอยเอาสูตรของกินเด็ดๆ ทำง่ายๆ แต่ดี๊ดีมาแบ่งกันนะคะ ทำกินเองก็ดี ทำปาร์ตี้ก็เลิศ ทำให้คนรักยิ่งหลง อิอิ

ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE