GRWM Ft. TARTIEST PRO เห่อของใหม่ + แต่งหน้าเป็นสาวเท่ ตา Dual Chrome กับพาเลท Tartiest Pro | K ♡

17 9

สวัสดีค่า กลับมาพบกับกานกันอีกแล้วน๊าาา อาทิตย์นี้กานตื่นเต้นสุดอะไรสุด คือขอเห่อแปปนึงงง เพราะพึ่งได้ Tartiest Pro Amazonian Clay มาาาา กรี๊ดแปป คือนี่วอแวหนักมากกก พอเห็นคนรับพรีปุ๊ป ซื้อเลยค่ะ จัดไป 55555

หลายคนอาจจะเฉยๆเนาะ แต่สำหรับกาน กานชอบบบมาก กานว่าสีมันมาแบบครบทุกโทนเลย ทั้งวอร์ม ทั้งคูล มีทั้ง แมท และกลิตเตอร์ กลิตเตอร์เนี่ยก็จะเป็นแบบ Dual Chrome คือทาปุ๊ป แถบจะเอียงหน้าไปมา เพราะแสงกระทบละสีเปลี่ยน 5555 โดยเฉพาะสี Trendy คือดีงามมมมพระรามแปด และอย่างที่รู้ๆกันเนาะ ว่ารุ่น Amazonian Clay Palette เนี่ย เป็นอะไรที่เม็ดสีแน่นมากกกก (ก.ไก่ล้านตัวอ่ะเอาจริง) เบลนด์ง่ายสุดอะไรสุดงี้ ซึ่งมันเกลี่ยง่ายจริงๆ เบลนด์แล้วสีเนียนเข้ากันสวยมากมาก แต่งรอบแรกคือรักเลยอ่ะ ♡

สำหรับพาเลทนี้นะคะ จริงๆแล้วเนี่ย Tarte เค้าจับคู่สีมาให้ด้วย อย่างแถวที่ 1 ก็จะแต่งได้ลุคนึง และแถวที่ 2 ก็จะได้เป็นอีกลุคนึงอะไรงี้ ซึ่งตอนแรกที่ใช้เนี่ย กานเลือกสีเองเลยแบบตามที่ตัวเองชอบ แต่พอมาทำวิดีโอ กานก็อยากจะมาลองให้เพื่อนๆดูกันว่า สีที่ Tarte จับคู่มาให้ จะออกมาเป็นยังไง เข้ากันดีมั๊ย เริ่ดรึป่าวเนอะ ก็เลยได้ออกมาเป็นลุคที่แต่งในวิดีโออาทิตย์นี้เลยค่ะ ลุคนี้จะออกเป็นสาวเท่ พังค์ ร็อคนิดนึง แต่งง่ายด้วยนะ ว่าแล้วก็ไปดูคลิปวิดีโอกันก่อนเลยดีกว่าค่า 

เป็นยังไงกันบ้างค่ะเพื่อนๆ หวังว่าจะชอบกันน๊าาาา ใครคนไหนไปตำมาแล้วเห่อเหมือนกานบ้างมั๊ยคะ คอมเม้นได้ที่ข้างล่างเลยยยยนะ อย่าลืมไปฟอลโล่พวกเราทั้งทางเพจเฟสบุ๊คและอินสตาแกรมด้วย ไปทักทายกันได้ <3 ตามลิ้งใน My Profile ข้างล่างเลยคะ แล้วพบกันใหม่อาทิตย์หน้าน๊า สวัสดีค่าา 

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE