(18+) รู้สึกอายไหมเวลา ผช.ได้กลิ่นของสงวนของเราครั้งแรก

5 4

เราคุยกับผช.คนนึงมาหลายเดือนแล้วค่ะ ล่าสุดก็ตัดสินใจคบกัน เรารักเขามากด้วย แล้วก็ตั้งใจจะมี SEX กับเขา แต่ในใจเราก็แอบกลัวค่ะ ไม่ได้กลัวท้อง หรือกลัวเจ็บนะคะ เราศึกษาเรื่องการป้องกันมาพอสมควร แต่ที่เรากลัวและจะอายมากๆ คือเวลาเขาเห็นเราเปลือย เวลาเค้าเห็นจิมิเรา เวลาเขาสัมผัสจิมิเรา คือบางทีมันก็มีกลิ่นค่ะ คือเราไม่ชอบกลิ่นนี้เลย แล้วสมมุติว่าถ้าแฟนเราไม่ชอบกลิ่นหรือรับกลิ่นเราไม่ได้ แบบที่เราเป็น จะทำยังไงดี เรากลัวมากเลย เราไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อนด้วยเลยไม่รู้จะปรึกษาใครดี

billy_oho

billy_oho

FULL PROFILE