เห่ออออ ของรางวัลจากจีบัน cute press

21 12

สวัสดีค่ะสาวๆชาวจีบันน วันนี้จะมาเปิดกล่องเห่อของจากจีบันให้ชมกันคะ

กรี๊ดดดดดหนักมากกก ฟินนต้อนรับปี 2560 เลยค่ะ

.

.

แพคเกจน่ารักมากคะ มุ้งมิ้งสุดๆ 

แป้งฝุ่นทาหน้าระหว่างวัน ตลับเล็กมากคะ พกพาสะดวกคะเอาไว้เติมระหว่างวัน

ตลับคุชชั่นสวยมากคะ มีกระจกในตลับด้วยนะคะ 

ขอขอบคุณ Jeban.com แบรนด์ Cute press นะคะที่มอบกิจกรรมดีดีแบบนี้ให้พวกเราชาวจีบันขอบคุนทุกคนน้าค้าาาที่เข้ามาชมกระทู้นี้ ใครอยากคอมเม้นหรือแชร์ก็ได้เลยยน้าาค้าา ไว้มาเจอกันใหม่กระทู้หน้าน้าค้าาบ้ายบ้ายยยค่าาาา  

mypalody

mypalody

#fashionista
#cosmo
#beauty

FULL PROFILE