Shopping Online Haul เห่อ! เพราะฟินหนักมาก (เอาโค้ดส่วนลดมาบอกบุญด้วยจ้า) | x2Buildt

18 9

สวัสดีค่ะทุกคนนนนนนน วันนี้บิ๊วมาตั้งกระทู้แรกของปี 2017 ด้วยการเห่อ! เพราะช่วงสิ้นปีเราจะไปช็อปกระจายกันมา แถมที่ซื้อมายังเป็นของลิมิเต็ด โปรโมชั่นพิเศษ และใช้โค้ดส่วนลด ทำให้ฟินเพราะที่ได้มามันคุ้มซะยิ่งกว่าคุ้ม! 

บิ๊วช็อปอะไรมาบ้าง มาดูกันค่ะ

อะๆๆ ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณอะไรเยอะเลยสำหรับมาส์กตัวนี้ บอกเลยว่านี่เป็น all time favorite กันเลยทีเดียว! ชอบมากๆ มันชุ่ม มันฉ่ำ มันอิ่มน้ำ แล้วนี่ไม่ใช่แค่แพคเกจสวยอย่างเดียวนะคะ สำหรับ holiday edition เค้าให้มา 100 ml. (ไซส์ปกติ 70 ml.) แค่แพคเกจก็ฟินนนนนจะแย่

กรี๊ดกันต่อกับลาเนจค่ะ คอลเลคชั่นเดียวกันกับสลีปปิ้งมาส์กเมื่อกี้เลยค่ะ แพคเกจ สวย! มาก! ฟินลื้มมมมม 

ยังไม่หมดกับลาเนจค่ะ นี่คือลิปสลีปปิ้งมาส์ก เห็นสองกระปุกไม่ใช่อะไรนะคะ แค่ตอนซื้อมามัน 1 แถม 1! แค่นั้นเอง โอ้ยคุ้มเว่อๆ นี่หารกับเพื่อนตกกระปุกละสามร้อยกว่าบาทเอง ฟิน!

โฟมล้างหน้าหลอดบิ๊กเบิ้ม เป็นสูตรภูเขาไฟเจจูตัวดังของอินนิสฟรี เห็นเค้าว่าจะชำระล้างทำความสะอาดรูขุมขนเราได้ดีเยี่ยม สอยเลยค่ะรออะไร

บิ๊วรอคอยอันนี้มากกกกกกก มันคืออุปกรณ์ตีวิปโฟม! ทำให้ได้ฟองโฟมหนาแน่น คือดี คือนวัตกรรม ไว้จะมารีวิวให้ดูกันนะคะ ภูมิใจนำเสนอเว่อ

เซรั่มตัวดัง มีหลายสูตรมากกกกกกกกกกกกกกก เลือกกันไม่ถูก บิ๊วเลือกมาเป็น Propolis เค้าว่าจะช่วยเรื่องสิว , PO ช่วยเรื่องรูขุมขน, VE ช่วยเรื่องความชุ่มชื่น 

ทิ้นท์ตัวดังของเพอริเพอร่า เห็นคนกรีดร้องกันเยอะแยะมากมาย เห้ยยยย พอลองแล้วนางเลิศมากจริงๆ เรื่องสีไม่เท่าไหร่ แต่ความติดทนคือ ติดทนหนักม๊ากกกกกกกกกก ไปว่ายน้ำนางยังอยู่ โอ่ยยยย เลิศเว่อ

สุดท้ายคือฟองน้ำไข่เอวเอส แน่นดี ราคาไม่แพง แต่ยังไม่ได้ลองเลยค่ะ เดี๋ยวต้องลองก่อนว่าเวิร์คมั้ย

วันนี้บิ๊วต้องขอตัวลาไปฟินต่อก่อนนะคะ (มีโค้ดส่วนลดแจกท้ายคลิปด้วยนะ) ไว้จะมารีวิวไอเท็มเด็ดๆให้รับชมกัน ขอบคุณสำหรับการรับชมนะคะ บ๊ายบายยยยย xoxo

x2Buildt

x2Buildt

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนเล้ยยยย ชื่อบิ๊วนะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ มาคุยกันได้นะคะ บิ๊วชอบเม้าท์มอย 55555555 บิ๊วจะทำรีวิวและฮาวทูมาให้เพื่อนๆชมกันบ่อยๆนะคะ <3

FULL PROFILE