CLARINS V-Facial Intensive Wrap ตัวช่วยเร่งด่วนเมื่อต้องการ V Shape

10 2

ฮัลโหล ทุกๆคน วันนี้เราจะมาโชว์ความมหัศจรรย์ของเจ้าโปรดักท์ตัวนี้แบบพลีชีพหน้าสดกันไปเลยค่ะ คือตื่นมาปุ๊ปจัดปั๊ป ... จริงๆเจ้าตัวนี้ออกมานานละค่ะ ในไลน์นี้มีสามตัวคือ V-facial intensive lift wrap/ facial lift total contouring serum/ enhancing eye lift serum ค่ะ ในส่วนของเจ้าตัวที่จะมารีวิวนี้เป็นขั้นตอนแรกค่ะ มันจะช่วยยับยั้งอาการบวม ช่วยดูดซับน้ำมันส่วนเกินและสิ่งสกปรกออกไป และยังช่วยกระชับรูขุมขนให้เล็กลงค่ะ

เนื้อมันจะเหมือนมูสเลยค่ะ หยุ่นๆหน่อย เค้าให้ทาตั้งแต่ใต้ตาลงไปถึงคอค่ะ และก็รอจนแห้งสัก 10-15 นาที แล้วนวดค่ะ โดยในคู่มือจะมีวิธีนวดบอกมา ทำข้างละ 10 วินาที สลับกันสักสามครั้ง แล้วล้างออกด้วยน้ำสะอาด

อย่าตกใจกับหน้าสดนะคะ 555 เราอยากให้เห็นว่าหน้าตอนตื่นมันจะมันๆใช่มั้ยคะ พอเราใช้เจ้าตัวนี้ผลที่ออกมามันจะเป็นยังไง เอาล่ะคะทำใจเตรียมรับหน้าสดอีกรอบ มาดูผลที่ออกมากัน

รูปบีฟอนี่คือ จิ้มครีมไปแล้วนึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ถ่ายรูปไว้ 555 อย่าไปสนใจมันค่ะ เรามาดูผลที่ได้ อันนี้เราไม่ได้ใช้น้ำล้างนะคะ เราใช้ทิชชู่เปียกเช็ดออกค่ะ เพราะอยากให้คุณๆเห็นว่ามันดูดซับความมันส่วนเกินบนใบหน้าได้จริง ดูหน้าสดชื่นขึ้น และในส่วนของความบวมน้ำนั้นก็ดูเหมือนมันจะช่วยได้จริงๆนา คือเราสัมผัสได้ว่าหน้ามันกระชับขึ้นนิดนึง เข้ารูปขึ้น เราพยายามถ่ายรูปให้ได้มุมเดียวกัน ก็จะสังเกตได้ว่าเหมือนมันกระชับขึ้นหน่อยนึงนะคะ 

สรุป ซื้อต่อแน่นอนค่ะตัวนี้ และต้องลองเจ้าเซรั่มในไลน์นี้ให้ได้ค่ะ ขอบคุณที่รับชมนะคะ >_<

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE