Unicorn Brushes หน้าไม่แบ๊ว...เราก็ต้องซื้อความแบ๊ว//petchilla.wink

18 10

สวัสดีค่ะสาวๆ

วันนี้จะมาแนะนำแปรงตัวใหม่จาก Unicornlashes เป็นแปรงที่มีด้ามจับเป็นเขา unicorn ซึ่งออกมาตั้งแต่กันยายนที่ผ่านมา แต่ไม่เคยซื้อทัน ตอนนี้มี restock แล้วแต่จำกัดซื้อได้คนละ 1เซท เท่านั้น แหม! ก็มาเพิ่มความอยากลองเข้าไปอีก พอได้มาแล้วก็ประทับใจในความใส่ใจของแบรนด์ ไม่ว่าจะเป็น กล่อง หรือแม้แต่กระดาษที่เค้าใส่มากันกระแทก ราคาประมาณ 2,500 บาท รายละเอียดเพิ่มเติมยังไงลองไปดูในคลิปได้ค่ะ ส่วนตัวเพ็ชรชอบมากๆเลย ชอบกว่าแปรงหอยที่เพ็ชรเคยรีวิวอีก แว่วๆมาว่าcollection ปี 2017 จะออกมาแล้วค่ะ ถ้าใครชอบแนวเซกซี่ ลึกลับห้ามพลาดค่ะ

"ตอนเด็กๆ แม่ก็บอกว่าลูกอ่ะเป็นลูกครึ่ง ครึ่งคน ครึ่งม้า (unicorn)" พอมาเจอรูปแล้วเราก็เพิ่งเข้าใจว่าอ๋อ....เราสวยแบบนี้นี่เอง

:)

ขอบคุณค่ะ

Petchilla wink

petchilla_wink

petchilla_wink

FULL PROFILE