แต่เราก็หากันจนเจอ เปิดถุงเห่อ tarteist pro!

15 8

แต่เราก็หากันจนเจอ มันนานแค่ไหนที่คอยเธอมา~~~ ได้แล้วค่า ได้ tarteist pro amazonian clay palette มาครอบครองแล้วค่า หลังจากที่รอคอยมานานแต่แล้วก็ตามสอยไม่ทัน หมดเกลี้ยงไปซะก่อน เรานั่งรอกดรีเฟรชเซโฟร่าออนไลน์วันแล้ววันเล่าก็ไม่มีวี่แววว่าของจะมา แต่อยู่ๆก็ได้มาด้วยความบังเอิญที่เซโฟร่า เซ็นทรัลเอ็มบาสซี่ สาขานี้ดีงามนะคะ นอกจากจะได้พาเลทนี้มาแล้ว ยังมีของแถมอีกเพียบเลย ไปค่ะ ไปดูความดีงามของเจ้าพาเลทนี้กันก่อนว่าจะสมการรอคอยไหม...

มาดูของแถมที่ได้มาจากเซโฟร่า สาขาเซ็นทรัลเอ็มบาสซี่กันดีกว่า ไม่นิดเลยนะคะ

เป็นครั้งแรกที่เราได้ของแถมจากเซโฟร่า ซึ่งทั้งหมดประกอบด้วย คลีนซิ่ง, คลีนเซอร์และรองพื้นจากเซโฟร่าขนาดทดลอง ส่วนกระเป๋าใบน้อยนั้นมีขวดพลาสติกใสขนาดพกพาอยู่ด้านใน 2 ขวด สุดท้ายคือมาส์กชีสที่ดูน่าใช้มากๆ แค่คำว่า pearl บวกกับแพ็คเก็จสีชมพูอ่อนก็ดึงดูดใจเราไปแล้วจริงๆ สำหรับพาเลทอายแชโดว์ วันนี้อาจยังไม่มีสวอชสีให้ดูนะคะ เพราะแสงหมด ถ่ายออกมาสีเพี้ยน คราวหน้าเราจะมาทำฮาวทู ครีเอทลุคจากพาเลทนี้ให้ดูกันไปเลยดีกว่า จะได้ลุคไหนบ้าง อย่าลืมติดตามชมนะคะ

powderie

powderie

FULL PROFILE