[How to]:แต่งหน้าเป็นอาหมวยอินเตอร์ต้อนรับเทศกาลตรุษจีนกันคร่า< Chinese New Year 2017 makeup tutorial >

16 9

ฮัลโหลสาวๆ .... เค้ากลับมาแล้วกับฮาวทูอันที่2ของไอซ์นะคะ ใกล้เทศกาลตรุษจีนแล้วเค้าเลยเอาลุคอาหมวยมาฝากเพื่อนๆกัน แต่งหน้าลุคนี้ไปรับอั่งเปา กัลเถอะ อิอิ เค้าก็เปนคนเชื้อสายจีนนะ แต่หน้าไอซ์ไม่ได้มีความอาหมวยตั้งแต่สีผิว จนไปถึงใบหน้าเลยค่ะคุณเอ้ยย เศร้าแปบ555555555 แต่ไม่เปนไรเราจะเป็นอาหมวยในแบบของช้านน อาหมวยสไตล์คมๆผมดำ ฮ่าๆ

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียนาฬิกาเรามาเริ่มกันเล้ย!

Finished Look !

ขอบคุณที่ติดตามรับชมกันจนจบนะคะ ผิดพลาดประการได้ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคะ พอดีเค้าเพิ่มเริ่มทำกระทู้อะไรแบบนี้ สาวๆสามารถติชมได้เลยนะคะ จุ๊บๆ มีอะไรสอบถามในคอมเม้นได้เลยคะ ยินดีตอบทุกปันหา ไว้เจอกันกระทู้หน้านะคะ เดี๋ยวเค้าจะเข้ามาสอนแต่งอีก ใครอยากได้ลุคไหนบอกได้เล้ยย เยิฟๆ

By Iceze Makeup :P

Iceze koravee

Iceze koravee

สวัสดีคร่า สาวๆชาวจีบันทุกคน เค้าชื่อไอซ์นะคะ อายุ22ปีละคร่า อยู่ปี4 ศิลปากร ชอบแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ 5555555 เพิ่งลองตั้งกระทู้ในจีบันครั้งแรก ฝากติดตามด้วยคร่า

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE