ประจำเดือนมาไม่ปกติทานว่านชักมดลูกดีมั้ย??

5 13

หื้อๆๆ เรื่องมัน มีอยูว่าประจำเดือนเรามาไม่สม่าเสมอค่ะ นานๆจะมาทีประมาณ 2-3 เดือนจะมาคร้ังอ่ะค่ะเป็นอย่างนี้มานานแล้ว มาแต่ล่ะคร้ังก็เยอะผิดปกติด้วยมาเกือบ 2 อาทิตยแ์ หนะวันหนึ่งเปลี่ยนผ้าอนามัยบ่อยมากกลัวจะส่งผลต่อการมีลูกด้วยเพื่อนเราเลยแนะนำให้ลองทานว่านชักมดลูกดูเพราะนางทานว่านชักมดลูกของหมออรรถวุฒินางบอกว่าดีส่วนตัวก็ไม่เคยทานอะไรพวกนี้ด้วยแอบกลัวอยู่เหมือนกันเลยจะมาสอบถามสาวๆที่เคยทานว่ามันดีจริงไหมค่ะ ทานแล้วมีผลยังไงบ้าง มีผลข้างเคียงอะไรรึป่าวขอบคุณล่วงหน้าด้วยค่ะ

viprada2499

viprada2499

FULL PROFILE