How to: 30 ยังแจ๋ว แบ้วจนเด็กเรียกน้อง >.< แอ๊บใส แต่งหน้าแบ้วๆลดอายุกันค่ะ I'mPrettyAndIKnowIt!...

12 7

Hellooooo สวัสดีค่ะสาวๆทุกคนนนวันนี้ปุ๋ยจะมาทำHow to ที่จริงแล้วลุคนี้ก็แต่งเป็นประจำค่ะ ชอบมากๆ มันทำให้เราดูแบ้วดีค่ะซึ่งก็ตรงกับโจทย์ในเดือนนี้พอดีเนาะ สวย ไม่แคร์ๆๆ I'mPrettyAndIKnowIt!ของเราก็เป็นน่ารักๆ แบ้วๆ ไม่แคร์ถึงแม้จะแก่แล้ว (ฮือ ก็ไม่ได้แก่มากเท่าไร ปีหน้าก็ 30 แล้ว T-T)

ไปดูกันเลยดีกว่าจ้า ไม่พูดมากแล้ว(แต่รูปเยอะมาก ไม่ว่ากันเนาะ อิอิ)

แท่นแท๊นนน นน นนเสร็จแล้วค่ะ แบ้วมั้ย ดูเด็กลงรึเปล่า

อัพรูปรัวๆๆเลยนะค้า

แอ๊บเข้าไป ไม่แคร์ค่ะ ป้าสวยป้าน่ารัก555555555555555

ขอบคุณมากนะคะ สำหรับการดูจนจบ ฝากคลิปไว้ข้างล่างด้วยจ้าาาาาาาาาาา

puinoii

puinoii

สวัสดีค่ะชื่อปุ๋ยค่ะ เพื่อนชอบเรียกว่าปุ๋ยนุ้ย

FULL PROFILE