รีวิว 5 ลายคอนแทคเลนส์สายฝ.ที่สุดแห่งปี2016 ft.Oiloillk | yvesfirdBeauty

13 7

สวัสดีค่ะกลับมาพบฟิวลิ่งและกระทู้ รีวิว "คอนแทคเลนส์ตาฝรั่ง"กันอีกแล้วแต่พิเศษมาก เลย รอบนี้ฟิวลิ่งไม่ได้มาคนเดียวเหมือนเคย แต่ฟิวลิ่งพาน้องออย @Oiloillk เจ้าแม่รีวิวคอนแทคเลนส์ แห่งปี 2016 มาร่วมรีวิว คอนแทคเลนส์ตาฝรั่ง 

เพราะว่าในลายคอนแทคเลนส์ของ ปี 2016 ที่ผ่าน มีลายใหม่ๆ สีสันโดนใจ ออกมาให้เลือกซื้อกันเยอะแยะและยังมีแนวโน้มที่จะขายดีในปี 2017 นี้เช่นกัน

เทปนี้ฟิวลิ่งเชิญน้องออยมาร่วม รีวิวคอนแทคเลนส์ ปี2016 เพราะปีที่ผ่าน น้องออยได้ฝากผลงานรีวิวคอนแทคเลนส์ไว้มากมาย ร่วมถึงตัวฟิวลิ่งเองก็เช่นกันค่ะที่ได้มีมีโอกาศใส่คอนแทคเลนส์ หลายลาย หลายยี่ห้อ  

พวกเราสองคน จึงอยากจะแชร์ ลายคอนแทคเลนส์ปี2016 ที่เราเราชอบให้เพื่อนๆพี่ๆ น้องได้ชม และสามารถนำไปตัดสินใจก่อนซื้อได้ค่ะ ไม่งั้นกระเป๋าอาจจะแฟ่บได้ เพราะลายคอนแทคลเนส์ สวยทุกลายเลย

ถ้าอยากรู้ว่า มี  คอนแทคเลนส์ตาฝรั่ง ลายไหน ยี่ห้ออะไร ไปชมกันใน VDO เลยคร้าบบบ

*** นอกจากนี้พวกเราจะมารีวิวคอนแทคเลนส์ตาฝรั่งแล้ว ยังมีสาระอื่นๆเกี่ยวกับคอนแทคเลนส์ มาฝากบอกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้วยค่ะ1.เคล็บการดูแลดวงตาจากการใส่ คอนแทคเลนส์ ของพวกเรา

2.ข้อห้าม ! เด็ดขาด สำหรับการใส่คอนแทคเลนส์ ที่พวกเราอยากเตือนค่ะ

3.ที่มาของการรีวืวคอนแทคเลนส์ของพวกเราค่ะ ฮิฮิ

พูดขนาดนี้ตามไปดูกันเถอะค่ะ สาระเพียบจริงๆ

********** VDO นี้ไม่มีสปอนซ์ หรือผู้สนับสนุนใดๆ  ฟิวลิ่งและน้องออย ตั้งใจทำรีวิวและมอบสาระเกี่ยวกับคอนแทคเลนส์ เพื่อเพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้วยใจค่ะ

รีวิว "คอนแทคเลนส์ตาฝรั่ง" ของพวกเรา สองคนค่ะ ใครยังไม่เคยได้ชม ฝากติดตามผลงานเก่าๆด้วยน่ะค่ะ

Yvesfird Beauty

Yvesfird Beauty

ติดต่องาน line : yvesfirdBeauty@gmail.com
•SCAWAII GIRL WINNER.
•Chemical Engineer⚙
•Professional Model
•Beauty Lover
• Blogger Canon 80D :Yvesfirdbeauty@gmail.com for work. www.youtube.com/channel/UC3i6fWZdbJx8SE_VhjBM9bw

FULL PROFILE