[หลอก ไม่หลอก] สบู่ Milky soap จาก kota ขาวจริงไหม!

7 6

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวจีบันทุกคนนะครับ

วันนี้เรากลับมาแล้ว (มีใครรู้จักเราไหมพูดกับตัวเอง555+)

เราเชื่อว่าหลายคนก็อยากที่จะรู้ว่าพวกครีมในเน็ตสบู่ในเน็ตเนี้ยดีจริงไหม

เราก็เลยอยากจะอาสาเป็นหนูทดลองทำหัวข้อนี้ขึ้นมาว่า หลอก ไม่หลอก

และตัวแรกที่เราเนี้ยหยิบยกมาก็คือตัวนี้เลย

สบู่ Milky SOAP BY KOTA

ซึ้งซื้อมาจากคุณเพื่อนที่ขายของพวกนี้ เพราะนางอยากเอาเงินไปเรียนพิเศษ(ประเสริฐจริงอะไรจริง)

คุณเพื่อนบอกว่าขาวเร็วมาก แบบเห็นผลเว่อร์ ซึ้งเราเชื่อ 50 50 นะไม่แน่หรอก

มาดูส่วนผสมกันดีกว่า

แกมันแอบอันตรายนะเพราะมี sodiumhydroxyde แต่เราคาดว่าน่าจะใส่เพื่อความผลัดผิวขาวชัวร์ แต่ยังดีที่มีพวก coconut oil, olive oil และนมสด ที่เพิ่มความชุ่มชื้ออยู่ด้วย และก็พวกGluta collagen vitamin c e ตามพวกสบู่หรือครีมตัวขาวปกติ

แต่ว่าของพวกนี้คนที่ผิวบอบบางอย่าใช้เลย และก็คนแพ้น้ำหอมก็ควรระวังนิดนึง แต่เราผิวด้านใช้ยังไงก็ไม่เเพ้ 55+

ตามคำเคลมนางบอกว่า "สบู่น้ำนม เข้มข้นด้วยวิตตามิน C น้ำนม น้ำมันมะพร้าว กลูต้า และวิตามินอื่นๆ

ช่วยให้ผิวสะอาด เนียนนุ่ม ไม่เหี่ยวย้น

มาเลยไปลองกัน

จะบอกเลยว่า ขาวขึ้นแต่ไม่มากเหมือนเวลาขัดผิวมาใหม่ๆ ผิวเอี้ยดอ้าด เหมือนใช้สบู่เบนเนตเลยแห้งๆไม่ได้เนียนนุ่มแต่ประการใด แนะนำหลังล้างสบู่ออกให้ทา baby oil อัดเข้าไปเลยผิวจะนุ่มเว่อร์วังสุด

มันจะขาวให้ดูเป็รพิธีสัก 10-20 นาที และก็เฟดกลับกลายเป็นสีผิวปกติ แต่เราว่าใช้ต่อเนื่องสีผิวจะขาวขึ้น แหม่ก็เบนเนทน้ำนมดีๆนี่เอง 555

ใครอยากลองก็ไปใช้ดูน้า เราซื้อจากเพื่อนสนิทน้าไปซื้อกับนางเยอะๆนะ 555+

ถ้าชอบก็กดแชร์เป็นกำลังให้เขาด้วยน้า ชุ้ปๆ <3

styleky

styleky

เป็นผู้ชายก็ต้องดูแลตัวเองนะ ดูแลบ้าง

FULL PROFILE