Jan'17 How To Contest : สวยไม่แคร์ (I'm Pretty and I Know It!)

11 3

ฮัลโหลๆ ขอส่งฮาวทูเข้าประกวด นี่เป็นฮาวทูแบบวีดิโอครั้งแรกค่ะ พยายามมาก 555 ขอลงรูปบีฟอร์อาฟเตอร์ก่อนเลย

ในส่วนของเครื่องสำอางที่ใช้นั้น !!!

ลุคนี้เราได้แรงบันดาลใจมาจากนางแบบ Dolce&Gabbana ค่ะ คือหลงใหลลุคนี้มาก เป็นลุคที่เน้นผิวเปล่งปลั่ง หางตายาวๆ ปากแดงๆ สวยลืมโลกมาก ไปชมคลิปกันเล้ยยยย

และในส่วนของเครื่องหัวนั้น ทำเองค่ะ 555 พยายามมาก แค่นั้นไม่พอ งานเล็บก็ต้องมานะคะ 

ขอบคุณที่รับชมค่ะ >_<

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE