[HOW TO] แต่งหน้าลดอายุ แต่งยังไงให้ดูเด็กลง "Younger Looks"

9 1

สวัสดีคร้าา ยุ้ยเองคร้าาห่างหายจาก จีบัน ไปสักพักใหญ่วันนี้กลับมา ด้วย HOW to แต่งหน้าลดอายุ ต้อนรับวันเด็กกันค่ะ

อั๊นแน่.... ใครๆ ก็อยากดูอ่อนกว่าวัยกันใช่มั้ยคะถ้าหน้าเราไม่ได้ เอาก็ต้องปลอมมันขึ้นมาค่ะ 5555

ลุคนี้แต่งไม่ยากเลยค่ะ

แต่งยังไงให้เด็ก แต่งยังไงให้คิ้ว แต่งยังไงให้ดูไม่โป๊ะ

ลองไปชม แล้วแต่งตามกันน้าคร้าาา

ขอบคุณที่เข้ามาชมน้าคร้าาายังไงแวะมาเม้น มาแชร์ไอเท็ม หรือเทคนิคอะไรดีๆ กันได้น้าคร้า

ขอบคุณคร้าา (-^3^-) <3

Yueiiz

Yueiiz

ยุ้ยเป็นพวก Shopaholic กับพวกเครื่องสำอางค์มากๆๆๆ เลยอยากแบ่งแชร์ประสบการณ์ให้สาวๆ ในจีบันคร้า...

FULL PROFILE