Charlotte Tilbury LIMITED!!!! สวยสะเทือนใจ!!!!

21 20

สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้เราก็มีอะไรมานำเหนอเพื่อนๆทุกคนแหละเป็นของที่เพิ่งได้มาเลยแต๊นแท๊นนนนนนนน!!!!!!!!!!!!!

...

Charlotte Tilbury dreamy look in a clutch LIMITED!

โอ้ยยยย คุณคะ มันสวยมากจริงๆนะ แบบสวยวัวตายควายล้มเลยอะ 555 แต่ข้อเสียก็ครืออออออออหายากกกก ! และ ราคาไงค่ะราคาาาา !! อันนี้เราได้มาเซตสุดท้ายในราคาเพียงงงง(เพียงแค่บ้า) 4990 บาท หาถูกสุดได้แค่นี้จีๆ ฮื่อ รู้ตัวอีกทีเงินบินออกจากกระเป๋าไปแล้ว T_T เอาจริงๆจุดประสงค์แรกของเราคือการตำแค่ eyeshadow สีใหม่นี้ แต่ด้วยความที่ร้านที่ขายแยกๆทั้งหลายของมันหมดค่าาาา ดังนั้นแล้ว...เราจึงไม่มีทางเลือกใดๆนอกจาก...ใช่ค่ะ ซื้อเป็นเซต เจอราคาแทบร้อง แต่เอาหน่ามันลิมิตเตตเลยนะ #ในใจกรีดร้อง แล้วก็เนื่องจากร้านอื่นๆราคาแพงมากและต้องพรีเอาในราคา5200-6200ค่ะ ที่เราเจอ ราคาอยู่ประมาณนี้หมดเลย เพราะงั้นจึงโอนอย่างว่องไวให้แก่ร้านที่เจอนี่แหละค่ะ 555 โอนแบบไร้สติมากๆ แง

มาค่ะ เราจะมาดูกันว่าในเซตประกอบด้วยอะไรบ้าง :)

นี่เลยยย เปิดมาจะมีUSBรูปลิปสติกน่ารักๆ มี eyeshadow ที่พิคเม้นโคตรดีสีก็สวยแพคเกตเลอค่าเหมาะสมกับราคาโหดๆของนางนั้นแหละ 555

มีดินสอเขียนตาแบบมินิ มาสคาร่าแบบมินิ แล้วก็ดินสอเขียนปากแบบมินิอีกเช่นกัน แต่ lipsticks ขนาดจริงนะจ้ะหนูๆ สีสวยมากด้วย ในเซตคือสี Secret salma

สำหรับเซตนี้ก็จบกันไป แต่ยังค่ะยังไม่หมด เรามีของแถม กิ้กิ้ ความโทนทอง กับ ความ TOMFORD ก็มาค่ะ

ด้านหน้า

ด้านข้าง

แยกกันออกมั้ยงะพวกเธอ 5555 มีความคล้ายนะ แต่ไม่ทั้งหมด อย่างver 88 จะมีความกลิสเตอร์ แต่ทองของCharlotte จะมีความทองอมส้มแบบบอกไม่ถูก แต่ของจริงสวยมากคอนเฟิร์ม ส่วนของ nakedจะมีความทองอร่ามแบบทองเลย เนื้อนิ่มปาดง่าย ส่วนทองnaked2ก็สวย จะออกเป็นทองแบบสีทองแดงกว่า มีความคล้าย naked3 แต่ naked3จะออกชมพูมากกว่า ซึ่งจะคล้ายกับตัว mac อีกนั้นแหละ 55555 ซื้อทำไมสีคล้ายๆกัน เห้อออ ผู้หญิงงงง 555

และะะะะะะะะ สุดท้ายยยยยยยยย TF ค่าาาา สี golden mink อิง อิง อิงงง 5555

นางสีสวยเนอะใช้ได้ทุกวันแบบง่ายๆ คือสีทองตอนแรกนึกว่าจะเป็นสี แต่พอลองปาดถึงรู้ว่ามันเป็นกลิสเตอร์งะ แต่คือดีมากชอบ 555 แฮปปี้

** จบแล้วค่า สำหรับกระทู้เห่อ+รีวิวของในกระทู้นี้ขอขอบคุณทุกๆคนที่อ่านจนมาถึงตรงนี้นะคะ คอมเม้นคนละนิดคนละหน่อยของทุกคนตั้งแต่กระทู้ที่แล้วๆทำให้เรามีความสุขมากเลยแหละ แนะนำติชมกันได้นะ เยิฟๆทุกคนค่า ซารังเงงงง <3 **

mooklin

mooklin

FULL PROFILE