"ฉันสวยในแบบของฉัน" EP.1 เปลี่ยนป้าหัวฟูให้เป็นลุคสวยในที่แสงน้อยเบาๆ

12 3

สวัสดีชาว jeban จ้าวันนี้เค้กจะมา how to สวยในที่แสงน้อย♡สีปากจะเน้นสีที่ไม่เจ็บมากจนเกินไป หน้าไม่ดุมาก อยู่ในสีที่จิบชาเบาๆ เหมาะกับการออกไปสังสรรค์เบาเบา #อยากลองดิวอี้ #ป้า #จะไม่มีประโยคนี้อี๊กกกกกกผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะจ้า [กระทู้แรกเด้อ]

เครื่องสำอางที่ใช้ตามนี้เลยจ้า

1. Kitty kawaii mini vivian gray
  2. Essence stay all day No.20 soft nude
  3. Essence eyeshadow base
  4. Covermark finishing poder S JQ
  5. Sivana highlight and contour No.03
  6. Mayrinda sweet lady eyebrow No.02
  7. 4u2 matt blusner No.02 skin coral
  8. The manizer sisters the balm
  9. Meet matt(e) the balm
  10. Nyx lingerie สี Embellishment

คอนแท๊ก kitty kawaii รุ่น mini vivian gray

สีตาสาย ฝ มากจ้า ใส่แล้วเนียลระดับ10 + นัว + สบายตามากกกกก ก.ไก่ล้านตัว 

Essence eyeshadow baseปกปิดใต้ตาจากการเป็นหมีแพนด้า และ ยังเป็นเบดช่วยให้อายชาโดว์ติดคงทนอีกด้วย 2in1ไปอี๊กกกกก ราคาถูกเวอร์

รองพื้นเค้กใช้ Essence stay all dayเบอร์ 20 soft nude เนื้องจากเค้กเป็นคนผิวคล่ำมาก ปกปิดดีมากอยู่นานคงทนสมคำล่ำลือ ราคาก็นักศึกษาอย่างเค้กสามารถเอื่อมถึง

♡รักเลยตัวนี้

ลงแป้งด้วย Covermark finishing powder S JQ เป็นแป้งสีเหลืองคุมความมันได้ดี แถมสีไม่ทำให้หน้าลอยอีกด้วย

• ต่อด้วยเขียนคิว
  • ลงอายชาโดว์ เค้กใช้ The balm meet matt(e)
  • ดัดขนตา แล้วปัดมาสคาร่าของ maybelline the hypercurl voume express waterproof
  • ลงคอนทัวที่กรอบหน้าด้วย sivana highlight and contour ให้หน้าดูเล็กลงนิดนึง นิดนึงจีๆนะ
  • ปัด บรัชออนที่แก้ม เค้กใช้ของ 4u2 mattblusner 02 skin coral สีออกโทนส้มๆ
  • ทาลิปของ Nyx สี Embellishment 
  • ลง highlight ของ the manizer sistters(the balm)

Kansudak

Kansudak

สวัสดีจ้า
ชื่อขนมเค้กคะ อ้วนสมบูรณ์สมชื่อเด้อ
ฝากติดตามผลงานด้วยนะค่ะ
ชอบทำอะไรไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านค่ะ 555

FULL PROFILE